Ikon makamashi | Inverter (Zabi) |
---|---|
5kw 10KWWH | 3Kw 5KWW |
Rated wutar lantarki | Nau'in tantanin halitta |
48v 51.2S | Lfp 3.2V 100H |
Sadarwa | Fitar da waxin |
Rs485 / Rs232 / Can | 100A (150A PEAK) |
Gwadawa | Nauyi |
630 * 400 * 170mmn (5kwh) 654 * 400 * 240mm (10kwh) | 55kg for5kwh 95kg don 10kwh |
Gwada | Tsarin tantanin halitta |
Soc / wanne ne / halin yanzu | 16s1p / 15s1p |
Yawan zafin jiki (℃) | Yawan zafin jiki (℃) |
-20-65 ℃ | 0--45 ℃ |
Rage farashin wutar lantarki
Ta hanyar shigar da bangarori na rana a gidanka, zaku iya samar da wutar lantarki kuma yana rage takardar kuɗin ku na kowane wata. Ya danganta da amfanin kuzarin ku, tsarin hasken rana mai dacewa na iya kawar da farashin kuɗin ku gaba ɗaya.
Tasirin muhalli
Hasken rana shine tsabta da sabuntawa, da amfani da shi don ɗaukar ƙafafunku kuma yana rage karfin gas ɗinku.
Yancin kai
Lokacin da kuka samar da wutar lantarki tare da bangarorin hasken rana, kun zama marasa dogaro da kayan aiki da kuma grid ɗin iko. Wannan na iya samar da 'yancin kai da kuma tsaro mafi girma yayin fitowar wutar lantarki ko wasu abubuwan gaggawa.
Dorewa da Kulawa kyauta
An yi bangarorin hasken rana don yin tsayayya da abubuwan kuma na iya wuce shekaru 25 ko fiye. Suna buƙatar ɗan kulawa sosai kuma galibi suna zuwa da garanti mai tsawo.