Labaru

Labaru

  • Ta yaya batura ke aiki?

    Ta yaya batura ke aiki?

    Batura na jirgin ƙasa yana da mahimmanci don ƙarfin tsarin lantarki daban-daban a kan jirgin ruwa, ciki har da fara injin da na'urorin aiki kamar hasken wuta, radios, da kuma motsawar motoci. Ga yadda suke aiki da nau'ikan za ku iya haɗuwa: 1. Nau'in batutuwan jirgin ruwa fara (c ...
    Kara karantawa
  • Wane irin PPE ake buƙata lokacin caji baturin mai yatsa?

    Wane irin PPE ake buƙata lokacin caji baturin mai yatsa?

    A lokacin da cajin wani baturin cokali mai yatsa, musamman kai-acid ko nau'ikan kayan tarihi, kayan kariya na sirri (PPE) yana da mahimmanci don tabbatar da aminci. Ga jerin PPE na hali wanda yakamata a sa shi: gilashin aminci ko garkuwa da shi - don kare idanunka daga yaduwar o ...
    Kara karantawa
  • Yaushe yakamata a sake cajin batirinki mai yatsa?

    Yaushe yakamata a sake cajin batirinki mai yatsa?

    Ya kamata a sake caji baturan Forki na Forklies yayin da suka kai kusan 20-30% na cajin su. Koyaya, wannan zai iya bambanta dangane da nau'in baturi da tsarin amfani. Anan ga wasu 'yan jagora: batutuwa na acid: don babur na gargajiya na gargajiya na al'ada acid fageTrties, yana da ...
    Kara karantawa
  • Shin zaka iya haɗa baturan 2 tare a kan cokali mai yatsa?

    Shin zaka iya haɗa baturan 2 tare a kan cokali mai yatsa?

    Zaka iya haɗa baturan biyu tare a kan cokali mai yatsa, amma yadda ka haɗa su ya dogara da burinka guda:
    Kara karantawa
  • Yadda ake adana baturin RV don hunturu?

    Yadda ake adana baturin RV don hunturu?

    Daidai adana baturin RV don hunturu yana da mahimmanci don tsawaita wurin Lifepan da kuma tabbatar da cewa yana da shiri lokacin da kuke buƙata. Ga jagorar mataki-mataki: 1. Tsatsa baturin da lalata: Yi amfani da soso da wat ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake haɗa baturan 2 RV?

    Yadda ake haɗa baturan 2 RV?

    Ana haɗa batir na RV biyu na RV a cikin jerin ko dai jerin ko layi ɗaya, gwargwadon sakamakon da kuka so. Ga jagora ga duka hanyoyin: 1. Haɗa a cikin manufa: Extara ƙarfin lantarki yayin riƙe wannan iko (amp-hour). Misali, ya haɗa batt 12v ...
    Kara karantawa
  • Har yaushe cajin baturi RV tare da janareta?

    Har yaushe cajin baturi RV tare da janareta?

    Lokacin da yake ɗauka don cajin baturi RV tare da janareta ya dogara da batirin RV ɗinku (misali, 100h, 100h) yana ƙayyade nawa ƙarfin ƙarfinku. Mafi girma batura ta ...
    Kara karantawa
  • Shin zan iya gudanar da gidan da na RV na a kan baturi yayin tuki?

    Shin zan iya gudanar da gidan da na RV na a kan baturi yayin tuki?

    Ee, zaku iya gudanar da gidan RV ɗinku a kan baturi yayin tuki, amma akwai la'akari da fifiko kai tsaye kuma cikin tsari yayin da aka sami zaɓi na yau da kullun yayin da Drivin mafi inganci yayin drivin.
    Kara karantawa
  • Yaya tsawon batir na RV ya wuce caji guda?

    Yaya tsawon batir na RV ya wuce caji guda?

    Tsawon lokacin da batirin RV Baturi na tsawon caji guda ɗaya ya dogara da abubuwa da yawa, gami da nau'in baturin, ƙarfin baturi, ikon da suke da iko. Ga maimaitawa: dalilai masu mahimmanci suna shafar nau'in batir na Baturin RVA: jigon acid (ambaliyar / agm): yawanci yana sau 4-6 ...
    Kara karantawa
  • Shin mummunan batirin yana haifar da crank ba farawa ba?

    Shin mummunan batirin yana haifar da crank ba farawa ba?

    Haka ne, mummunan batir na iya haifar da crank babu yanayin farawa. Anan ne: Rashin isasshen ƙarfin lantarki don tsarin ɓacewa, idan baturin yana da rauni ko gazawa, yana iya samar da ikon ƙarfin tsarin ba da tsarin wutan, puel Pu ...
    Kara karantawa
  • Wani irin ƙarfin lantarki ya kamata ya sa baturin baturi yake yi a lokacin da yake jan hankali?

    Wani irin ƙarfin lantarki ya kamata ya sa baturin baturi yake yi a lokacin da yake jan hankali?

    Lokacin da batir ke murɓayar injin, ƙarfin lantarki ya dogara da nau'in baturi (misali, 12V ko 24v) da yanayin sa. Ga hankulan hali: Baturi 12V: Yankin al'ada: Voltage ya kamata ya sauke zuwa 9.6V zuwa 10.5V yayin cranking. A ƙasa al'ada: Idan wutar lantarki ta faɗi b ...
    Kara karantawa
  • Menene baturin da aka cire ruwa?

    Menene baturin da aka cire ruwa?

    Wani baturi mai amfani da ruwa (wanda aka sani da fara baturi) wani nau'in batir da aka tsara musamman don fara injin jirgin ruwa. Yana kawo ɗan gajeren fashewar na yanzu don cire injin sannan kuma mai saukar jirgin ruwan ko janareto yayin da injin r ...
    Kara karantawa
123456Next>>> Page 1/15